CÂU LẠC BỘ ĐỌC SÁCH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đêm!

Go down

Đêm! Empty Đêm!

Bài gửi by Trần Thị Thắm Fri Jul 09, 2010 1:51 am

Đêm! Moz-screenshot-2Đêm! Moz-screenshot-3Đã đêm rồi sao, 1.05 vẫn sớm mà, ngày nào chẳng thế, chưa phải giờ ngủ của mình. Đêm, ngồi nghe nhạc buồn, tình cờ ngồi đọc blog của đứa bạn, nhiều cảm xúc bộn bề quá. Nó buồn, nó giận, bức xúc, stress muốn nổ tung. Nó có thú cầm súng nước ra sông Tô Lịch, bơm nước rồi ghét ai nó sẽ bắn Smile trò hay đấy. Mình ghét ai nhỉ, không, chẳng có ai cả, mình có ghét ai đâu, có giận ai không nhỉ? Bây giờ thì không, chẳng giận ai cả? vậy lấy ai để mình oánh nhau bây giờ...Hơ hơ, con gái mà bạo lực quá.
Thôi, ai mà thấy mình oánh nhau sẽ bảo mình hung hăng thì chít. Mà mình yếu thế, đánh được ai bây giờ, trừ phi có ai đó đứng im để mình tha hồ mà đánh họ. Her her, làm gì có ai thế, mình mà rủ Đại ca, chắc Đại ca lại cho mình một trận tơi bời bây giờ, lúc đó có hối tiếc cũng không kịp Smile

Biết nói sao nhỉ, chẳng biết sẽ làm gì, nên làm gì nữa. Nửa muốn khóc nhưng chắc sẽ không khóc đâu. Thấy hẫng hụt buồn thôi.

Ứ, sao mình dở hơi thế, lúc nào cũng bảo phải vui vẻ, thêm yêu cuộc sống của mình, thế mà bây giờ lại kêu hẫng hụt là sao. Hic, chán mình thiệt đó. Đã bảo là phải mỉm cười để em đi cơ mà, ngố quá, chắc chắn em đi rồi một ngày em sẽ kể chuyện vui của em với mình kia mà. Ôi ôi, sao mình ngố quá, đúng rồi, lúc đó em sẽ mỉm cười thật tươi, nụ cười an bình, hạnh phúc, lúc đó, bộ ba của mình đón chào thành viên mới nhỉ. Ừ, Đại ca sẽ vui lắm đây, lúc đấy sẽ không phải tranh giành Đại ca với em nữa, hì, lúc đó em lại bảo: em có bạn em rồi, em nhường Đại ca lại cho chị đấy, Ồ thế thì mình sẽ độc chiếm Đại ca rồi, ha ha, vui quá, chẳng
phải mỗi lần gặp anh lại tranh nhau chí chóe nữa, lúc ý mình được hai bờ vai ý chứ, đâu phải mỗi đứa một bờ vai nữa. Hi hi. Ừ hay đấy, cười lên nào.

Thôi nhé, dở hơi chấm dứt ở đây thôi nha, càng ngày mình càng hâm hâm, đơ đơ rồi đấy. Em lại im lặng rồi, nhưng em sẽ không
giận mình đấy chứ, chắc không đâu nhỉ, sắp sinh nhật em rồi, em ơi...
Trần Thị Thắm
Trần Thị Thắm
Moderators
Moderators

Điểm : 1354
Được cám ơn : 9